Diễn Đàn Quà Tặng | Rao Vặt Quà Tặng

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Forum rao vặt miễn phí các sản phẩm quà tặng, dịch vụ quà tặng hiệu quả, truy cập cao

Cốc sứ uống nước đẹp - khẳng định phong cách của bản thân

mrgift

Cốc sứ uống nước đẹp - khẳng định phong cách của bản thân Empty Cốc sứ uống nước đẹp - khẳng định phong cách của bản thân

Bài gửi by mrgift Tue Dec 27, 2016 8:44 am

Bạn là ai?
    Có bao giờ bạn muốn xây dựng cho mình một phong cách, cá tính riêng để cả thế giới biết bạn là ai?
    Làm sao vừa để thể hiện cái tôi của mình mà vừa trang nhã, lịch sự?
    Một chiếc cốc sứ uống nước đẹp sẽ giúp bạn làm việc ấy
    Tại sao bạn cần một chiếc cốc sứ uống nước đẹp?
    Giữa những ngày hè nóng bức, ai cũng nghĩ đến những cốc nước cam giải nhiệt, thật tuyệt vời biết bao nếu trên tay bạn còn là một chiếc cốc sứ uống nước đẹp với những hình ảnh ngộ nghĩnh giúp bạn vơi bớt phần nào mệt nhọc.

Cốc sứ uống nước đẹp - khẳng định phong cách của bản thân In_ly_su_34_1

Giữa những ngày đông run người vì gió lạnh, một cốc sứ uống nước đẹp với màu nâu óng ánh bốc hơi nghi ngút của ca cao giúp bạn cảm thấy ấm áp hơn bao nhiêu.
    Bạn có thể tìm những chiếc cốc đẹp và chất lượng ở đâu?

Công ty TNHH INLOGO với hơn 5 năm kinh nghiệm trong việc in hình và làm những chiếc cốc sứ uống nước đẹp tự hào là một địa chỉ đáng tin cậy tại TP Hồ Chí Minh.

Tại INLOGO bạn có thể chọn lựa những chiếc cốc sứ uống nước đẹp đa dạng từ mẫu mã, chất lượng đến xuất xứ.
    Và bạn muốn có cho mình những hình ảnh “độc nhất vô nhị” ư? Đừng lo, chúng tôi với những nhà thiết kế trẻ, chuyên nghiệp sẵn sàng phục vụ bạn.

Cốc sứ uống nước đẹp - khẳng định phong cách của bản thân In_ly_su_79

INLOGO luôn đem đến cho khách hàng những chiếc cốc sứ uống nước đẹp tốt nhất trên thị trường kèm theo các dịch vụ in logo, hộp đựng,... miễn phí với mục đích giúp khách hàng hài lòng nhất.

Để biết thêm chi tiết hoặc giải đáp thắc mắc, đóng góp ý kiến tại:
    Hotline: (08).73.05.78.78
    Showroom: 509 Nguyễn Trãi, P7, Q5, TPHCM
    Mở cửa tất cả các ngày trong tuần từ 8h00 đến 21h00

mrgift

Cốc sứ uống nước đẹp - khẳng định phong cách của bản thân Empty Re: Cốc sứ uống nước đẹp - khẳng định phong cách của bản thân

Bài gửi by mrgift Tue Dec 27, 2016 8:46 am

Tìm nơi bán ly sứ dễ thương để những khi dở dở ương ương của bạn cũng có những đứa ngốc khác đang cười ngô nghê làm tâm trạng bạn tốt hơn.

Bạn chán ghét những ngày một mình giữa thành phố bon chen, hối hả. Đôi khi bạn cảm thấy vô cùng lạc lõng, chỏng chơ không một ai bầu bạn, nói chuyện, thức dậy sau một đêm dài cũng chỉ là một căn phòng không thay đổi, không chút thú vị, đặc sắc. Hãy tìm một nơi bán ly sứ dễ thương để bắt đầu ngày mới với một ly cacao nóng trên tay cùng với cái mặt bự chảng của Doreamon hay cái mông luôn ngúng nguẩy của cu Shin. Những chiếc ly sứ dễ thương này chắc chắn sẽ giúp ngày mới của bạn thêm nhiều năng lượng tươi mới hơn.

Thử nghĩ đến một ngày công việc bạn không tốt, học tập không thuận lợi nhưng không một ai biết để cùng bạn chia sẻ, lắng nghe. Sẽ vui biết bao nếu trên tay bạn là một chiếc ly sứ dễ thương cùng nụ cười toe toét của một thằng nhóc lùn lùn nào đấy hay những hình thù vui nhộn khiến bạn không tự chủ được mà bật cười, những nỗi buồn, lo toan trong một giây nào đấy tạm được quẳng đi vào một nơi xa xôi chẳng ai biết.

Tìm một địa chỉ bán ly sứ dễ thương để cuộc sống của bạn thêm chút sắc màu, hương vị tươi mới bạn nhé. INLOGO là công ty đã có hơn 5 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực in hình lên ly sứ, liên tục thay đổi mẫu mã, hình ảnh phù hợp với thị hiếu người tiêu dùng. Các sản phẩm ly sứ của INLOGO đa dạng từ mẫu mã, chủng loại từ những sản phẩm giá mềm đến các thương hiệu như gốm sứ Bình Dương, Minh Long và đặc biệt là thương hiệu gốm sứ của công ty INLOGO với chất lượng cao, giá cả cạnh tranh.

Hơn nữa, INLOGO sẽ giúp bạn in và chỉnh sửa những hình thù ngộ nghĩnh theo yêu cầu, cam kết sẽ là địa điểm bán ly sứ dễ thương mà bạn hài lòng nhất.

Để biết thêm chi tiết hoặc giải đáp thắc mắc, đóng góp ý kiến tại:
    Hotline: (08).73.05.78.78
    Showroom: 509 Nguyễn Trãi, P7, Q5, TPHCM
    Mở cửa tất cả các ngày trong tuần từ 8h00 đến 21h00

Hôm nay: Fri Apr 26, 2024 9:05 pm